Abicof

Thương hiệu: XL Laboratories Mã sản phẩm: 2
Liên hệ
Đang cập nhật
icon
Đặt mua qua điện thoại (8h - 21h) 02462882288; 02462552255

Abicof

Thành phần:
  • Diphenhydramine HCl 16mg, Ammonium Clorid 135mg, Natri Citrate 57mg, Menthol 3,8mg
Chỉ định:
  • Dị ứng, viêm mũi dị ứng theo mùa hoặc quanh năm, viêm mũi vận mạch, viêm kết mạc dị ứng. Dị ứng do thức ăn, dị ứng da, mề đay, chóng mặt, mất ngủ, chống bệnh Parkinson. Ho do lạnh & dị ứng.
Hướng dẫn sử dụng:
  • Người lớn & trẻ > 12 tuổi: 1-2 viên, mỗi 4-6 giờ, tối đa 12 viên/24 giờ.
  • Trẻ 6-12 tuổi: 1/2-1 viên, mỗi 4-6 giờ, không quá 6 viên/24 giờ.
  • Trẻ < 6 tuổi: theo chỉ định bác sĩ
Xuất xứ: XL Laboratories Pvt., Ltd
Hãng sản xuất: XL Laboratories Pvt., Ltd - ẤN ĐỘ
                           Quy cách đóng gói:                           Hộp 1 Lọ X 60ml

 

zalo