Ameflu ban đêm lọ 60ml

Thương hiệu: Đang cập nhật Mã sản phẩm: 112608
Liên hệ
Đang cập nhật
icon
Đặt mua qua điện thoại (8h - 21h) 02462882288; 02462552255

THÀNH PHẦN thuoc: Mỗi 5 ml sirô chứa:
Hoạt chất:
Acetaminophen 160 mg
Phenylephrin HCl 2,5 mg
Clorpheniramin maleat 1 mg
Tá dược: Propylen glycol, acid citric, natri benzoat, glycerin, sorbitol 70%, PEG 400, hương nho, amaranth red, brilliant blue 1, sucralose, nước tinh khiết.
CHỈ ĐỊNH:
Làm giảm tạm thời các triệu chứng cảm lạnh thông thường: Các cơn đau nhẹ, nhức đầu, đau họng, sung huyết mũi (nghẹt mũi), ho, chảy mũi, hắt hơi và sốt.
CÁCH DÙNG – LIỀU DÙNG:
Lắc trước khi dùng.
- Trẻ em từ 4 đến 5 tuổi: Không được sử dụng nếu không có chỉ dẫn của bác sĩ.
- Trẻ em từ 6 đến 11 tuổi: Uống 2 muỗng cà phê (10 ml) cách mỗi 4 giờ. Không dùng quá 10 muỗng cà phê (50 ml)/ 24 giờ.

zalo