GEL BÔI HỖ TRỢ XƯƠNG KHỚP FASTUM GEL

Thương hiệu: Menarini Group Mã sản phẩm: 4013054002902
Liên hệ
Đang cập nhật
icon
Đặt mua qua điện thoại (8h - 21h) 02462882288; 02462552255

1. Chống chỉ định:
Tiền sử mẫn cảm với Ketoprofen, dị ứng với Aspirin hoặc NSAIDs
Không bôi lên vết thương, tổn thương da hở hay vùng gần mắt.
Phụ nữ có thai và cho con bú.

2. Hướng dẫn sử dụng:
Chỉ định:
Giảm đau tại chỗ trong đau xương khớp, đau cơ do thấp khớp, đau có nguồn gốc chấn thương (chấn thương, trật khớp, thâm tím, căng cơ, cứng cổ, đau lưng).
Liều dùng và cách dùng:
Rửa sạch da và bôi lớp gel mỏng lên da, 1 – 2 lần/ngày, xoa nhẹ vùng da bôi thuốc. 
Thận trọng:
Khi bôi thuốc tiếp xúc với mặt trời hoặc tia tử ngoại có thể gây ra các phản ứng da nghiêm trọng cho nên phải che đậy vùng da  bôi thuốc trong 2 tuần.
Bảo quản: 
Bảo quản ở nhiệt độ không quá 30 độ C.

3. Thông tin thuốc:
Thành phần: Ketoprofen 2.5g, tá dược vừa đủ.
Quy cách đóng gói: Tuýp 30g
Xuất xứ thương hiệu: Ý
Nhà sản xuất: Menarini Group

zalo