Thuốc chống dị ứng Fexostad 180

Thương hiệu: Stada Mã sản phẩm: 8936007003947
Liên hệ
Đang cập nhật
icon
Đặt mua qua điện thoại (8h - 21h) 02462882288; 02462552255

1. Chống chỉ định:
Quá mẫn cảm với Fexofenadin Hydroclorid hoặc với bất kỳ thành phần nào của thuốc.
Phụ nữ cho con bú.
Trẻ em dưới 12 tuổi.

2. Hướng dẫn sử dụng:
Chỉ định:
Thuốc điều trị bệnh viêm mũi dị ứng theo mùa và các triệu chứng ngoài da không biến chứng của bệnh nổi mề đây vô căn mãn tính ở người lớn và trẻ em 12 tuổi trở lên.
Liều dùng và cách dùng:
Uống thuốc trước bữa ăn. Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: 180mg (1 viên) x 1 lần/ngày.
Thận trọng:
Khi sử dụng thuốc cho người lớn tuổi, bệnh nhân suy thận, bệnh nhân tim mạch.
Không dùng thuốc kết hợp với Pseudoephedrin Hydroclorid
Bảo quản: 
Bảo quản trong bao bì kín, nơi khô. Nhiệt độ không quá 30 độ C.

3. Thông tin thuốc:
Thành phần:
Mỗi viên chứa: Fexofenadin Hydroclorid 180mg, tá dược vừa đủ.
Quy cách đóng gói: Hộp 10 viên
Xuất xứ thương hiệu: Đức
Nhà sản xuất: STADA

zalo